Mnamo 2013, rais na mwanzilishi wa ILF, Profesa Delanyo Adadevoh (Mghana) aliandika shairi liitwalo, I See A New Africa. Wakati wote wa kazi, anaangalia uwezo wa bara la Afrika, kutoka uzuri wake na watu hadi utajiri na rasilimali zake. Mnamo 2018 Miss Peacey K. Nambi, mwimbaji na mtunzi wa nyimbo wa Uganda alibadilisha I See A New Africa kama wimbo. Kisha akaunda video ya muziki iliyo na picha nzuri kutoka Afrika nzima. Sasa, mnamo 2019, Peacey ametoa tu video ya pili ya muziki ya I See A New Africa in Swahili. ILF inamshukuru Peacey kwa kazi yake kwenye mradi huu na tunatarajia utafurahiya kutazama video pia. Nenda tu kwa YouTube na utafute: Ninaona Afrika Mpya au tembelea www.transformingleaderhip.com ili kuitazama.